Quotes Collection 2.0 - en to ta translation catalogue (98 entries)

[ctx: widget name]
en: Random Quote
ta: வாசகம் ஒன்று

[ctx: widget description]
en: Random quote from your quotes collection
ta: உங்கள் வாசக சேகரிப்பிலிருந்து வாசகம் ஒன்று

en: Random Quote
ta: வாசகம் ஒன்று

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Show author?
ta: சொன்னவரின் பெயரை காண்பிக்க வேண்டுமா?

en: Show source?
ta: மூலத்தினை காண்பிக்க வேண்டுமா?

en: Refresh feature
ta: அடுத்த வாசகத்தினை மீட்டல்

en: Advanced options
ta: மற்ற அமைப்புகள்

en: Random refresh
ta: எழுந்தமான மீட்டல் முறை

en: Unchecking this will rotate quotes in the order added, latest first.
ta: இதைத் தேர்வு செய்தால் எழுந்தமானமாக ஏதோவொரு வாசகம் மீட்கப்படும். இல்லாவிட்டால்  வாசகங்கள் கடைசியாக சேர்க்கப்பட்ட வரிசையில் ஒன்றன் பின் ஒன்றாக மீட்கப்படும்.

en: Auto refresh
ta: தானியக்க மீட்டல் முறை,

en: every %s sec
ta: ஒவ்வொரு %s விநாடிக்கும்

en: Tags filter
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Comma separated
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட சொற்களை 'கமா'வால் பிரிக்கவும்

en: Character limit
ta: வாசகத்தின் அதிகபட்ச நீளம்

en: none
ta: ஒன்றும் இல்லை

en: Loading...
ta: இதோ வருகிறது...

en: Error getting quote
ta: வாசகத்தினை மீட்பதில் சிக்கல்

en: Next quote &raquo;
ta: அடுத்த வாசகம் &raquo;

[ctx: heading]
en: Add New Quote
ta: புதிய வாசகம் சேர்க்கை

[ctx: submenu item text]
en: Add New
ta: புதிய சேர்க்கை

[ctx: heading]
en: Import Quotes
ta: வாசகங்கள் தரவேற்றம்

[ctx: submenu item text]
en: Import
ta: தரவேற்றம்

[ctx: heading]
en: Export Quotes
ta: வாசகங்கள் தரவிறக்கம்

[ctx: submenu item text]
en: Export
ta: தரவிறக்கம்

[ctx: heading]
en: Quotes Collection Options
ta: நீட்சி அமைப்புகள்

[ctx: submenu item text]
en: Options
ta: அமைப்புகள்

[ctx: submenu item text]
en: All Quotes
ta: வாசகங்கள்

[ctx: submit button text]
en: Save Changes
ta: மாற்றங்களை ஏற்கவும்

[ctx: submenu item text]
en: Edit Quote
ta: மாற்றம் செய்தல்

[ctx: list meta, above the quotes list table in the main admin page]
en: All Quotes
ta: அனைத்து வாசகங்கள்

[ctx: list meta, above the quotes list table in the main admin page]
en: Public
ta: வெளிப்படை வாசகங்கள்

[ctx: list meta, above the quotes list table in the main admin page]
en: Private
ta: உள்ளிடை வாசகங்கள்

[ctx: list meta, above the quotes list table in the main admin page]
en: Search results for "%s"
ta:  "%s" என்ற தேடலுக்கான முடிவுகள்

en: Search
ta: தேடல்

en: Browse and choose a <abbr title="JavaScript Object Notation">JSON</abbr> (.json) file to upload, then click the 'Import' button.
ta: வாசகங்களைக் கொண்ட <abbr title="JavaScript Object Notation">JSON</abbr> (.json) கோப்பு ஒன்றை கண்டெடுத்த பிறகு அதனை தரவேற்றுவதற்காக 'ஏற்றவும்' பொத்தானை அமுக்கவும்.

en: Choose a file to upload:
ta: ஒரு கோப்பினை கண்டெடுக்கவும்:

[ctx: submit button text]
en: Import
ta: ஏற்றவும்

en: When you click the button below, a <abbr title="JavaScript Object Notation">JSON</abbr> file with the entire collection of quotes will be created, that you can save to your computer.
ta: நீங்கள் கீழேயுள்ள பொத்தானை அமுக்கிய உடனே, நீங்கள் சேர்த்து வைத்துள்ள அனைத்து வாசகங்களையும் கொண்ட ஒரு <abbr title="JavaScript Object Notation">JSON</abbr> கோப்பு உருவாக்கப் பட்டு உங்களுக்கு அளிக்கப்படும். அதை நீங்கள் உங்கள் கணினியில் சேமித்து வைத்துக் கொள்ளலாம்.

[ctx: submit button text]
en: Export
ta: இறக்கவும்

en: Refresh link text
ta: அடுத்த வாசகத்தினை மீட்கும் சுட்டியை குறிக்கும் வார்த்தை

en: Maximum number of iterations for auto-refresh
ta: தானியக்க மீட்டல் அதிகபட்சமாக எத்தனை முறை இயக்கப்பட வேண்டும்?

en: Dynamically fetch the first random quote in widget?
ta: வெளிப்பக்கத்தில் காட்டப்படும் முதல் எழுந்தமான வாசகத்தினை dynamicஆக மீட்டலாமா?

en: Check this if your site is cached and the 'random quote' widget always shows a particular quote as the initial quote.
ta: உங்கள் தளம் cache செய்யப்பட்டாலும், அதனால் எழுந்தமான மீட்டல் முறை எப்போதும் ஒரேயொரு வாசகத்தை முதல் வாசகமாக திரும்பத்திரும்ப காட்டினாலும் இதை டிக் செய்யவும்.

[ctx: submit button text]
en: Update Options
ta: அமைப்புகளை மாற்றவும்

en: All Quotes
ta: வாசகங்கள்

[ctx: submit button text]
en: Add Quote
ta: சேர்க்கவும்

en: Quote
ta: வாசகம்

en: Author
ta: சொன்னவர்

en: Source
ta: மூலம்

en: Tags
ta: குறிச்சொற்கள்

en: Public?
ta: தளத்தில் வெளிப்படையாக காட்டப்படலாமா?

en: optional
ta: கட்டாயமில்லை

en: comma separated
ta: ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட சொற்களை 'கமா'வால் பிரிக்கவும்

en: The quote field cannot be blank. Fill up the quote field and try again.
ta: வாசகம் வெற்றாக இருக்க முடியாது. 'வாசகம்' தரவிடத்தை நிரப்பிவிட்டு மீண்டும் முயலவும்.

en: Quote added
ta: வாசகம் சேர்க்கப்பட்டது

en: Error adding quote
ta: வாசகத்தினை சேர்ப்பதில் சிக்கல்

en: Changes saved
ta: மாற்றங்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப் பட்டன

en: Error updating quote
ta: மாற்றங்களை ஏற்றுக்கொள்வதில் சிக்கல்

en: Quote deleted
ta: வாசகம் அழிக்கப்பட்டது

en: Error deleting quote
ta: வாசகத்தினை அழிப்பதில் சிக்கல்

en: No item selected
ta: செய்வதற்கு ஒன்றுமில்லை

en: One quote deleted | %d quotes deleted
ta[0]: ஒரு வாசகம் அழிக்கப்பட்டது
ta[1]: %d வாசகங்கள் அழிக்கப்பட்டன

en: Error deleting quotes
ta: வாசகங்களை அழிப்பதில் சிக்கல்

en: Quote made public | %d quotes made public
ta[0]: வாசகம் வெளிப்படை ஆக்கப்பட்டது
ta[1]: %d வாசகங்கள் வெளிப்படை ஆக்கப்பட்டன

en: Error. Privacy status not changed.
ta: சிக்கலாகி விட்டது. வாசகங்களின் பொதுமை அமைப்பில் மாற்றம் ஏதும் செய்யப்படவில்லை.

en: Quote kept private | %d quotes kept private
ta[0]: வாசகம் உள்ளிடை ஆக்கப்பட்டது
ta[1]: %d வாசகங்கள் உள்ளிடை ஆக்கப்பட்டன

en: Please choose a file to upload before you hit the 'Import' button
ta: 'ஏற்றவும்' பொத்தானை அமுக்கும் முன் ஒரு கோப்பினை கண்டெடுக்கவும்

en: Invalid file format
ta: கோப்பு சரியானது இல்லை

en: The file you uploaded is too big. Import failed.
ta: மிகவும் பெரிய கோப்பு. தரவேற்றம் நடக்கவில்லை.

en: The file uploaded was empty
ta: ஏற்றப்பட்ட கோப்பில் ஒன்றுமில்லை

en: Error in JSON file
ta: JSON கோப்பில் பிழை

en: Import failed. Please try again.
ta: தரவேற்றம் நடக்கவில்லை. மீண்டும் முயலவும்.

en: No quotes imported
ta: ஒன்றும் ஏற்றப்படவில்லை

en: One quote imported | %d quotes imported
ta[0]: ஒரு வாசகம் ஏற்றப்பட்டது
ta[1]: %d வாசகங்கள் ஏற்றப்பட்டன

en: Nothing to export
ta: இறக்குவதற்கு ஒன்றுமில்லை

en: No change in values. Options not updated.
ta: அமைப்புகளில் மாற்றம் ஏதும் செய்ததாக தெரியவில்லை

en: Options updated
ta: அமைப்புகளில் செய்த மாற்றங்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப் பட்டன

en: Options not updated
ta: மாற்றங்கள் ஏற்றுக்கொள்ளப் படவில்லை

en: Maximum items
ta: அதிகபட்ச வாசகங்கள்

[ctx: confirmation dialog title]
en: Delete?
ta: அழித்துவிடவா?

[ctx: confirmation dialog text for deleting a single quote]
en: Are you sure you want to delete this quote?
ta: இந்த வாசகத்தை அழித்துவிடலாமா? உறுதியா?

[ctx: confirmation dialog text for deleting multiple quotes]
en: Are you sure you want to delete these quotes?
ta: வாசகங்களை அழித்துவிடலாமா? உறுதியா?

[ctx: confirmation dialog button text]
en: Yes
ta: ஆம்

[ctx: confirmation dialog button text]
en: No
ta: இல்லை

en: Go to the first page
ta: முதல் பக்கத்துக்கு செல்லவும்

en: Go to the previous page
ta: முன் பக்கத்துக்கு செல்லவும்

en: Go to the next page
ta: அடுத்த பக்கத்துக்கு செல்லவும்

en: Go to the last page
ta: கடைசி பக்கத்துக்கு செல்லவும்

en: Goto page:
ta: பக்கம்:

en: Edit
ta: மாற்றவும்

en: Delete
ta: அழிக்கவும்

en: Private
ta: உள்ளிடை

en: Public
ta: வெளிப்படை

en: ID
ta: எண்

en: Date
ta: தேதி

en: Make public
ta: வெளிப்படை ஆக்கவும்

en: Keep private
ta: உள்ளிடை ஆக்கவும்
